Zimmer chiller injin sanyaya fata don Laser

Kayan aiki sun dace da kayan aikin hoto irin su 808 laser, IPL, 980 Laser, CO2 Laser, mitar rediyo, Pico Laser, da dai sauransu Ana iya amfani dashi don kwantar da fata don kauce wa ƙonawa da rage zafi.
Kafin jiyya, ana iya amfani da na'urar sanyaya iska don busa wurin magani na mintuna 2 don kwantar da wurin magani
Don jiyya tare da kayan aikin photoelectric, tashar iska ya kamata a yi niyya ga ɓangaren hasken haske
Idan babu abin da ya dace da na'urar photoelectric, lokacin da ake yin gyaran fuska, ana buƙatar fitarwar iska ta karkata zuwa ga goshin mara lafiya zuwa ƙwanƙwasa don magani, don haka mai haƙuri ya fi dacewa.
Idan aka kwatanta da sauran kamfanoni, fa'idodinmu:
KYAU kwampreso da aka shigo da shi daga Japan da DUPONT na'urar sanyaya rahusa R134a;
Matsakaicin zafin jiki na sanyi -30 digiri
Ana amfani da injinan ƙasashen waje (girman ɗaya kamar ZIMMER da foton);
Tsawon 2.5mm da nauyin 200g na bututun iska sun fi dacewa;
5.1L manyan iya aiki bellows, dorewa matsananci-low zazzabi jiyya;
Ƙaƙwalwar ƙira don aiki mai sauƙi tare da daidaitawa;
2.4-inch allon taɓa launi na gaskiya, ƙirar ɗan adam-na'urar gani;
700L / min super karfi iska gudun, 8 gears daidaitacce, dace da daban-daban jiyya;
Dukkan injin yana sanye da mai yin shiru don rage amon jiyya da kuma sanya jiyya ya fi dacewa;
Babban dandali mai ƙarfi, an sanya shi tare da kayan aiki iri-iri don amfani
AMFANIN
- Rage zafi tare da numbing fata na epidermal
- Sauƙi don yin aiki da ƙira
- Babu kayan amfani - Mai inganci mai tsada
- Allon madannai na gilashin taɓawa
- Ruwa mai nauyi
- Sauƙaƙa daidaita kwararar iska
- Amintacce kuma mai sauƙin amfani
- Shirye-shirye na musamman don daidaitacce sanyaya


nuni
Mun sayar da kayayyaki da yawa ga duk faɗin duniya. Kamfaninmu yana halartar nune-nune da yawa a kowace shekara, kamar Italiya, Dubai, Spain, Malaysia, Vietnam, Indiya, Turkiyya da Romania. Akwai wasu hotuna a kasa:



Kunshin da bayarwa
Muna kunshe da injin a cikin daidaitaccen akwatin ƙarfe na fitarwa, kuma muna amfani da DHL, FedEx ko TNT don isar da injin zuwa gare ku ta ƙofar zuwa sabis na kofa.



